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TANGAZO LA KAZI (AJIRA YA MUDA) NAFASI (10)
(TANGAZO LINARUDIWA)

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Karagwe
anawatangazia tena wananchi wote wenye sifa za kuajiriwa katika Ajira ya
Muda baada ya kupata kibali chenye Kumb Na. FA.170/368/01/110 cha
tarehe 07 Mei, 2020 kutoka kwa Katibu Mkuu Utumishi.

SIFA ZA MWOMBAJI:-

i. Awe amehitimu Elimu ya Kidato cha Nne (IV) au sita (VI) na awe
amehitimu Astashahada ya Sheria, Utawala, Maendeleo ya Jamii,
Fedha na Biashara, Uhasibu na Mipango. Kutoka vyuo
vinavyotambulika na Serikali.

ii. Awe na umri wa kuanzia miaka 18 hadi 45
iii. Awe ni raia wa Tanzania
iv. Awe na akili timamu

v. Awe hajawahi kushitakiwa na kufungwa kwa kosa la jinai

MSHAHARA

i) Msahahara kwa mwezi ni TGOS A; yaani Tsh. 300,000/=
MAJUKUMU

) Kukusanya mapato ya Halmashauri kwa kutumia POS na kutoka
stakabadhi kwa njia ya POS

i)  Kukagua magari ya mizigo yanayopita kwenye kizuizi



ii)

V)

vi)

Kuhakikisha fedha zinapelekwa Benki mara tu baada ya
Kukusanywa

Kuweka kumbukumbu sahihi ya magari ya mizigo yaliyopita kweye
kKizuizi husika

Kutoa taarifa kwa Mhasibu wa Mapato kwa jambo lolote
litakalojitokeza lenye dalili za uvunjifu wa sheria

Kutoa taarifa kwa Mhasaibu wa mapato kwa fedha zilizokusanywa
kwa siku husika

MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA KWA WAOMBAJI;-

)

Vi)

Maombi yaambatishwe na taarifa binafsi (CV) yenye anwani na
namba za simu zinazotumika pamoja na majina ya wadhamini
(Referees) watatu

Nakala za vyeti vya elimu na taaluma

Cheti cha kuzaliwa (Birth Certificate)

Picha 2 (Passport size) za hivi karibuni

Waombaji  walostaafishwa  katika Utumishi wa Umma
hawaruhusiwi kuomba isipokuwa kama wana kibali cha Katibu

Mkuu Kiongozi

Ajira hii ni ya kipindi cha mwaka mmoja (Bila Mkataba huo
kuhuishwa)

NB: Maombi yote yatumwe kwa:-

Mkurugenzi Mtendaji
Halmashauri ya Wilaya,
S.L.P 20

KARAGWE.

Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 17/08/2020 Saa 9:30 Alasiri

Imetolewa na: M
/

G. M. Kitonka
MKURUGENZI MTENDAJI
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