

HALMASHAURI YA WILAYA YA KARAGWE



Simu: 028-2227148

Fax: 028-2227140

S. L. P. 20,
KARAGWE

E-mail: ded.karagwe@kagera.go.tz

fedha@karagwedc.go.tz

Kumb. Na. KGR/HWK/T.2/4/VOL.V/168

19/03/2020

TANGAZO:

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA KARAGWE ANAPENDA KUWATANGAZIA WANANCHI WOTE KUWA HALMASHAURI IMEPOKEA FEDHA MWEZI MACHI,2020 YA TAREHE **03/03/2020 TZS. 500,000,000.00** KWA AJILI YA SHUGHULI ZA UJENZI WA JENGO LA WAGONJWA WA NJE (OPD), JENGO LA MAABARA NA MIUNDOMBINU YA MAJI SAFI NA MAJI TAKA, KATIKA HOSPITALI YA WILAYA.

FEDHA HII ZILIZOTENGWA KATIKA BAJETI YA MWAKA WA FEDHA 2019/2020 KWA AJILI YA UJENZI WA JENGO HUSIKA.

Gerald O. Owure

**KNY: MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA
KARAGWE.**

MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA
S.L.P.20
KARAGWE

Nakala : Mh. Mwenyekiti,
Halmashauri ya Wilaya,
S.L.P 20,
KARAGWE.

“ “ Mbao za zote za matangazo Wilayani.