

OFISI YA RAISI TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA KARAGWE

14 Januari, 2020



TANGAZO LA KUITWA KATIKA USAILI

Waombaji wa kazi ya ukusanyaji wa mapato kwa kutumia mashine za kielektroniki iliyotangazwa tarehe 3/01/2020 mnataarifiwa kuwa ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Karagwe inatarajia kufanya usaili kwa waombaji 39 wa nafasi hiyo tarehe 16/01/2020 kuanzia saa 2.00 asubuhi.

Wasailiwa wanaoitwa kwenye usaili wanapaswa kuzingatia maelekezo yafuatayo

- i. Usaili utafanyika tarehe 16/01/2020 ukumbi wa Angaza Kayanga kuazia saa 2.00 asubuhi
- ii. Kila msailiwa anapaswa kuwa na kitambulisho kwa ajili ya utambuzi, vitambulisho vinavyotambulika ni pamoja na:- Kitambulisho cha mkazi, Kitambulisho cha Uraia, Kitambulisho cha Mpiga kura, au Hati ya kusafiria
- iii. Wasailiwa wanatakiwa kufika na **VYETI VYAO HALISI**, kuanzia cheti cha kuzaliwa, kidato cha IV na kuendelea kutegemeana na sifa za mwombaji
- iv. Ofisi ya Mkurugenzi mtendaji **haitahusika** na gharama za chakula, usafiri na malazi
- v. Waombaji kazi ambao majina yao hayakuonekana katika tangazo hili watambue kuwa hawakukidhi vigezo. Hivyo, wasisite kuomba tena pindi nafasi za kazi zitakapotangazwa kwa kuzingatia mahitaji ya Tangazo husika.
- vi. Wasailiwa wote wanapaswa kuzingatia tarehe, muda na mahali pa usaili kama inavyoonyesha katika Tangazo hili.

ORODHA YA WALIOITWA KWENYE USAILI

NA	JINA KAMILI	ANUANI
1	MWOMBEBI NJUNWA	KAYANGA
2	SAFINA SAID	KAYANGA
3	PASCHAL V KANYOBEZA	OMURULAMA
4	ADACTUS Z LEONARD	OMURULAMA
5	EDSON SALAPION	BWERA

