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YAH: TANGAZOKWA WANANCHI WOTE

MKURUGENZI  MTENDAJI WA  HALMASHAURI YA WILAYA YA KARAGWE
ANAWATANGAZIA WANANCHI WOTE KUWA MWAKA HUU 2019 KUTAKUWA NA
UCHAGUZI WA SERIKALI ZA MITAA.

WANANCHI WOTE MNATANGAZIWA KUJIANDAA NA UCHAGUZI KWA MAANA YA
KUSHIRIKI KIKAMILIFU KATIKA KUPIGA KURA NA KUJITOKEZA KUGOMBEA NAFASI
MBALIMBALI.

NAFASI ZITAKAZO GOMBEWA NI PAMOJA NA

L
i,
.
.

MWENYEKITI WA KULJI

MWENYEKITI WA KITONGOJI

WAJUMBE WA HALMASHAURI YA KIJUI

WAJUMBE WA HALMASHAURI YA KlJUI VITI MAALUM

Kati ya wajumbe watakao chaguliwa, Idadi ya wanawake itakua nusu au zaidi ya

wajumbe wote ambapo wajumbe wa Halmashauri ya Kijyji hawatapungua 15 na
hawatazidi 25.

SIFA ZA WAGOMBEA NI KAMA ZIFUATAZO;-

AWE RAIA WA TANZANIA

AWE MKAZI WA KAWAIDA WA ENEO HUSIKA

AWE MTU YEYOTE MWENYE UMRI KUANZIA MIAKA 21 NA KUENDELEA

AWE ANAJUA KUSOMA NA KUANDIKA KISWAHILI AU KIINGEREZA

AWE MWENYE KIPATOHALALI

AWE MWANANCHAMA NA ADHAMINIWE NA CHAMA CHA SIASA KILICHOSAJILIWA
ASIWE NA UGONJWA WA AKILI NA

¥}



o AWE HAJAPATIKANA NA HATIA NA KUPATA ADHABU YA KIFUNGO CHA MIEZI SITA
AU ZAIDI.

SIFA ZA MPIGA KURA NI KAMA IFUTAVYO ;-

e AWE RAIA WA TANZANIA MWENYE UMRI WA MIAKA 18 NA KUENDELEA
e AWE AMEANDIKISHWA NA MWENYE KITAMBULISHO CHA KUPIGA KURA
e AWE MKAZI ANAYEISHI KWENYE ENEO LA KIJIJI AU KITONGOJI HUSIKA.

AIDHA, WANANCHI WOTE MNAKUMBUSHWA KUJIANDAA NA UCHAGUZI HUO NA
IKUMBUKWE KWAMBA KUPIGA KURA NI HAKI YA KILA MWANANCHI MWENYE SIFA
HIVYO MNAOMBWA KUJITOKEZA NA KUSHIRIKI KIKAMILIFU.
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