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HALMASHAURI YA WILAYA YA KARAGWE
INAPENDA  KUWATANGAZIAWANANCHI ~ WAKE
KUWA IMERUDISHA SEHEMU YA MAPATO YAKE
(20%) KWENYE VIJIJI VYOTE SABINI NA SABA (77)
KIAS| CHA TZS. 42,054,007.48.00 KWA KIPINDI CHA
OKTOBA,2018 HADI DESEMBA2018 KILA KIJJI
KIMEINGIZIWA TZS.398,096.20 KWENYE AKAUNTI
YA KIJIJI NA KILA KATA TZS.357,210.04 ILIYOPO
NMB TAWI LA  KAYANGA.ORODHA YA VU
IMEAMBATANISHWA.
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Mbao za matangazo Wilayani.







