

HALMASHAURI YA WILAYA YA KARAGWE



Simu: 028-2227148

Fax: 028-2227140

S. L. P. 20,
KARAGWE

E-mail : ded.karagwe@kagera.go.tz,
fedha@karagwedc.go.tz

26/11/2018

TANGAZO:

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA KARAGWE ANAWATANGAZIA WANANCHI WOTE KUWA TUMEPELEKA FEDHA 20% YA MAPATO YA NDANI NA RUZUKU (GPG) KWA NGAZI ZA CHINI YAANI VIJJI SABINI NA SABA (77), KATA ISHIRINI NA TATU (23) NA MAMLAKA YA MJI NDOGO KAYANGA JUMLA YA TZS. 58,754,802.00 FEDHA ZOTE HIZI ZIMEINGIZWA KWENYE AKAUNTI ZA BENKI ZA WAHUSIKA.

MCHANGANUO UMEAMBATANISHWA NA TANGAZO HILI.

Swai, V.W

**KNY: MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA
KARAGWE.**

KNY: MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA
S. L. P. 20
KARAGWE

Nakala : Mwenyekiti,
Halmashauri ya Wilaya,
KARAGWE.

“ “ Mbao zote za matangazo Wilayani