



Simu: 028-2227148
Fax: 028-2227140

S. L. P. 20,
KARAGWE

E-mail ded.karagwe@kagera.go.tz,
ded@karagwedc.go.tz

Kumb. Na. KGR/HWK/T.2/4/VOL. V/33

30/10/2017

TANGAZO:

HALMASHAURI YA WILAYA YA KARAGWE
INAPENDA KUWATANGAZIA WANANCHI
WAKE KUWA IMEPOKEA JUMLA YA TZS.
263,973,000.00 IKIWA NI GHARAMA ZA
UENDESHAJI WA MITIHANI YA KIDATO CHA
NNE, KIDATO CHA PILI NA DARASA LA NNE
MWAKA 2017.

Swai V. W.

**KNY: MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA
KARAGWE.**

KNY: MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA
S. L. P. 20
KARAGWE.

Nakala: Mwenyekiti
Halmashauri ya Wilaya ya Karagwe.
KARAGWE.

“ “ Mbao za Matangazo za Wilayani.