JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
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FOMU YA MAOMBI YA LIKIZO

ljazwe kwa herufi kubwa na nakala tatu. Nakala moja iliyokamilishwa kujazwa atapewa mwombaji kama uthibitisho wa ruhusa yake
ya kuanza likizo jusika.

SEHEMU A: MAOMBI YA LIKIZO (ljazwe na mwombaji wa likizo)
A1) Taarifa Binafsi ya Mwombaji

(i) Jinala UKooO.......couvviiiiiiiee Jinalakati ........oooooiiiis Jinalakwanza .....................
(ii) Namba ya Jalada Binafsi la mwombaiji............... (iii) Cheki Na:..........cooeeenns (iv) TSDNa. ..ocveiiiiieennen,
(v) (0] 1= o PP
(vi) KITUO €N KAZI ...t ettt et e et et et e eeae s
(vii) LI T2 T PP
(viii) [0 E= Tz T4 =T g e Lo T PPN
(ix) Tarehe ya Ajira ya kwanza ......... [ooiiinis Lo,

A2 Maombi ya likizo namba I:I
Naomba likizo ya siku ............... kuanzia tarehe ........... [ [oiiiiis hadi tarehe .......... ooon... [oviiiiiin,
Nitasafiri kwenda ... ambako nitakaa kwa siku ..................

Ninastahili/Sisitahili kupewa nauli kwa likizo hii.

Mume/Mke na watoto wangu (ambao taarifa zao nimezitaja katika jedwali hapa chini) wataambatana nami katika safari yangu

Jina la Mwenza

Jina la Mtoto Tarehe ya kuzaliwa | Jina la Mtoto Tarehe ya kuzaliwa
1 3

2 4

A3 Anuani yangu nikiwa Likizoni

SLP. .. Namba ya simu ...........coeveiiiiinenannen. Anuani ya barua pepe ........c.oiiiii

SEHEMU B: UTHIBITISHO WA LIKIZO (ljazwe na Afisa Raslimali watu kutoka idara ya Utawala)

Mapitio ya Kumbukumbu za likizo za mwombaiji

(i) Tarehe ya likizoya mwisho | ... [oiiinn. Lol hadi ........ [ovoii. [oviiiiiian.

(ii) Idadi alizochukua likizo

(iii) Salio la siku za likzo zilizobaki likizo iliyopita:

(iv) Salio ka siku alizonazo kwa sasa

(v) Likizo iliyopita alilipwa/Hakulipwa nauli ya likizo Kiasichash ..................... Anadai sh. ....................
Jina la muidhiniShaji .........c.oouiiii e SaIN oo
Che0 ... Tarehe ............. foviiiiiiin. Lo,
SEHEMU C: Mapendekezo ya kuidhinishwa kwa Likizo (lkamilishwe na Mkuu wa Idara/kitengo anapotoka mwombaji wa
likizo.
Ninapendekeza/Sipendekezi kupitishwa kwa likizo hii kwa sababu ... e
JINA L Saini ..o
ChEO ... Tarehe ....... [ooiinn. Lo,

SEHEMU D: Idhinisho la mwisho la likizo ( ljazwe na Muidhinishaji wa Likizo ( Mkuu wa Idara ya Utawala na Raslimali watu)
Ninaidhinisha/Siidhinishi likizo hii kwa sababu ............... o e
Anastahili/Hastahili kupewa nauli ya Likizo ya mwaka

Jina: o SaAINI o




MAELEZO KUHUSU AINA ZA LIKIZO

X Muombaiji achague namba iliyotaja aina ya likizo aliyoiomba na kujaza namba hiyo katika kisanduku kilichopo A2

(Likizo hizo zimeelezewa katika sehemu H ya kanuni za kudumu za Utumishi wa Umma za 2009 Toleo la tatu)

1. Likizo ya Mwaka — (SO H.1, H.4, H.5)
2. Likizo ya kumaliza Mkataba - (SO H.7)

3. Likizo ya Kujiandaa kustaafau — (SO H.8)

4. Likizo ya Uzazi (KE) - (SO H.12)

5. Likizo ya Uzazi (ME) - (SO H.13)

6. Likizo maalum — (SO H.14)

7. Likizo bila malipo - (SO H.19)

8. Sabbatical Leave — (SO H.20)

9. Likizo ya Ugonjwa - (SO K.11)

10. Convalescent Leave - (SO K.12)



