

OFISI YA RAIS TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

**HALMASHAURI YA WILAYA KARAGWE**

Simu: 028 - 2227148  
Fax: 028 - 2227140



S.L.P 20,  
**KARAGWE.**

Picha  
ya  
Mwombaji

**MAOMBI YA KUSAJILI TAXI**

(Chini ya Kifungu cha 5)

**A: MAELEZO YA MWOMBAJI**

1. Jina la mwombaji -----
2. Namba ya simu ya mwombaji .....
3. Kazi ya mwombaji -----
4. Maelezo kamili ya Taxi
5. Aina ya bodi -----
6. Rangi -----
  - (i) Imetengenezwa na -----
  - (ii) Aina ya -----
  - (iii) Injini Na -----
  - (iv) Uwezo wa kubeba abiria -----
  - (v) Mwaka wa Injini -----
7. Namba ya usajili -----
8. Malipo ya usajili (Shs) -----

Nathibitisha kuwa maelezo yaliyotolewa hapo ni ya kweli kadri ninavyofahamu na kuamini.

-----  
Tarehe

-----  
Sahihi ya Mwombaji

**B: KWA MATUMIZI YA OFISI**

1. Ombi hili limekubaliwa / limekataliwa kwa sababu -----  
-----
2. Namba ya leseni iliyotolewa -----
3. Namba ya stakabadhi ya malipo ya usajili -----

-----  
Jina, Cheo na sahihi ya mtoa leseni