



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA



Simu: 028-2227148

Nukushi: 028-2227140

Barua pepe: ded@karagwedc.go.tz

Tovuti: www.karagwedc.go.tz

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji,
Halmashauri ya Wilaya,
01 Barabara ya Ikulu,
S.L.P 20,
35482 KARAGWE

Kumb.Na.KGR/HWK/T.4/7D/34

12/09/2023

TANGAZO LA KUITWA KAZINI

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Karagwe, anawajulisha waombaji wa kazi waliofaulu usaili uliofanyika kuanzia tarehe 07/09/2023 hadi tarehe 10/09/2023 kwa kazi ya Mwandishi Mwendesha Ofisi Daraja la II, Dereva daraja la II na Msaidizi wa kumbukumbu daraja la II kuwa mnatakiwa kuripoti kazini ndani ya siku 7 kuanzia tarehe **25 Septemba, 2023.**

Aidha mnatakiwa kufika na vyeti halisi vya shule na taaluma. Kwa upande wa madereva wafike na Leseni ya udereva iliyo hai. Kushindwa kuripoti ndani ya muda huo nafasi itatolewa kwa mwombaji mwingine aliyefaulu usaili.

A. Mwandishi Mwendesha Ofisi Daraja II

Na	Jina Kamili	Sanduku la Posta
1.	Njile Alyce	S.L.P 490 GEITA
2.	Reina Felix Kalokola	S.L.P 284 BUKOBA
3.	Verdiana Johansen Festo	S.L.P 478 KARAGWE
4.	Regnatha Leonard Augustine	S.L.P 78 KARAGWE

B. Msaidizi wa Kumbukumbu Daraja la II

Na	Jina Kamili	Sanduku la Posta
1.	Veronica Joseph Kalinga	S.L.P 818 IRINGA
2.	Higombeye Lameck Kadodi	S.L.P 108 KASULU

C. Dereva Daraja la II

Na	Jina Kamili	Sanduku la Posta
1.	Privatus William Mafwele	S.L. 111 MOROGORO
2.	Nicholaus Sospeter Mtawale	S.L.P 875 MWANZA

Imetolewa na:-

**MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA
KARAGWE**

**MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA
KARAGWE**