HALMASHAURI YA WILAYA KARAGWE

2 \'\.

Tel: 028 — 2227148
Fax: 028 - 2227140 :
E- mail:karagweded@kagera.go.tz

TANGAZO '

WANANCHI WOTE WA WILAYA YA KARAGWE
MNATANGAZIWA KUWA HALMASHAURI IMETEUA SIKU
YA ALHAMISI KUWA NDIYO SIKU YA KUSIKILIZA NA
KUTATUA MALALAMIKO/KERO ZA WANANCHI NGAZI
YA WILAYA NA SIKU YA JUMATANO NGAZI YA KATA.
HIVYO FIKENI OFISI NO.12 KILA ALHAMISI KUANZIA
SAA SAA 4:00 ASUBUHI HADI SAA 9:30 ALASIRI
KUWASILISHA KERO/MALALAMIKO KATIKA OFISI ZA
'HALMASHAURI NA SIKU YA JUMATANO KATIKA OFIS|
ZAKATA.

LIMETOLEWA NA:

Y SLP.20
KARAGWE.

10/10/2018

111 P
Godwin M.Kitonka
MKURUGENZI MTENDAJI

- HALMASHAURI YA WILAYA
KARAGWE



