

# HALMASHAURI YA WILAYA YA KARAGWE

Simu: 028-2227148  
Fax: 028-2227140  
E-mail: [ded.karagwe@kagera.go.tz](mailto:ded.karagwe@kagera.go.tz)  
[ded@karagwedc.go.tz](mailto:ded@karagwedc.go.tz)



S. L. P. 20,  
**KARAGWE.**

Kumb.Na.KGR/HWK/T.4/7/VOL.XX/24

24/04/2018

## **YAH: TANGAZO LA KUITWA KWENYE USAILI**

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Karagwe anawatangazia waombaji waliochaguliwa kuhuduhuria usaili wa nafasi ya kazi ya Mtendaji wa Kijiji Daraja la III utakao fanyika tarehe 03 – 04/05/2018 siku ya Alhamisi na Ijumaa saa 2:00 kamili katika Ukumbi wa Halmashauri, hivyo unatakiwa kuja na Biki ya kuandikia siku ya usaili pamoja na vyeti vyako halisi vya taaluma.

**KADA: MTENDAJI WA KIJJI DARAJA LA III**

**MWAJIRI: MKURUGENZI MTENDAJI**

**TAREHE YA USAILI WA MAANDISHI: 03 MEI, 2018**

**TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 04 MEI, 2018**

**MUDA: SAA 2:00 ASUBUHI**

**MAHALI: UKUMBI WA HALMASHAURI**

## **ORODHA YA WAOMBAJI WALIOCHAGULIWA KWENYE USAILI WA NAFASI YA KAZI YA MTENDAJI WA KIJJI DARAJA LA III**

<b>NA.</b>	<b>JINA LA MWOMBAJI</b>	<b>ANWANI</b>	<b>NAMBA YA SIMU</b>
1	PRISCA THOBIAS	P.O BOX 546, KARAGWE	769773730
2	DHAFATH HAMID IBRAHIM	P.O BOX 350, BUKOBA.	0768223731/0719819940
3	NAOMI D. MASONG	P.O BOX 10009 MWANZA	0752-382815

