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Unapojibu tafadhali taja:
Kumb. Na. KGR/HWK/T.4/7D/99

TANGAZO LA NAFASI YA KAZI (MTENDAJI WA

KIJIJI DARAJA LA I11) NAFASI (1)

Halmashauri ya Wilaya Karagwe imepata kibali cha Ajira kutoka kwa Katibu -

Mkuu Ofisi ya Rais Menejimenti ya Utumishi wa Umma kupitia Barua yenye
Kumb. Na. FA.170/368/01”B”/166 ya tarehe 24Januari,2022.  Kupitia
barua hiyo Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Karagwe

‘anapenda kuwatangazia Wananchi wote wenye sifa kuomba ili kujaza

nafasi husika.

SIFA ZA MWOMBAJI:- _
Mwombaji awe ni mwenye ufaulu wa Elimu ya Kidato cha Nne(lV) au
Sita (V1) aliyehitimu mafunzo ya Astashahada/Cheti katika moja ya
fani zifuatazo: Utawala, Sheria, Elimu ya Jamii, Usimamizi wa Fedha, -
Maendeleo ya Jamii na Sayansi ya sanaa kutoka chuo cha serikali za
mitaa Hombolo au Chuo chochote kinachotambuliwa na serikali.

Awe na umri wa kuanzia miaka 18 hadi 45
Awe ni raia wa Tanzania

Awe na akili timamu.

Awe hajawahi kushitakiwa na kufungwa kwa kosa la jinai
Mwombaji ambatanishe cheti cha kuzaliwa(Birth Certificate).




Vii.

viii.

Xi.

Mwombaiji ambatanishe maelezo binafsi yanayojitosheleza (detailed CV)
yenye anwani na namba za simu pamoja na wadhamini (referees)

watatu(3) wa kuaminika.
Maombi yote yaambatane na barua ya maombi, nakala ya vyeti vya

taaluma, nakala ya vyeti vya kidato cha Nne au Sita kwa waliofikia

kiwango hicho na vyeti vya kuhitimu mafunzo mbalimbali kwa kuzingatia

sifa za kazi husika.
Testimonials, Provisional results,statement of results, hati ya matokeo

ya kidato cha Nne na Sita

Waombaiji waambatanishe picha mbili za passport size za hivi karibuni.
Waombaji waliostaafishwa katika Utumishi wa Umma hawaruhusiwi
kuomba isipokuwa kama wana kibali cha Katibu Mkuu Kiongozi
Hakikisha una kitambulisho cha NIDA au Namba ya Utambulisho wa

Uraia

MSHAHARA

Mshahara kwa mwezi TGS B1

KAZI NA MAJUKUMU YA MTENDAJI WA KIJIJI

° .

V.

-----

Katibu wa mikutano na kamati zote za Halmashauri ya Kijiji.



/ Kujibu na kua :
Ndaa taarifa 75 utekelezaji wa kazi katika eneo lake
na kuhamasish: :
Sisha wananchij katika kuandaa na kutekeleza mikakati

ya kuondoa u ini. ni
maskini, njaa na kuongeza uzalishaji wa mali.

V. Kiongozi wa wakuu wa vitengo katika Kijiji.
L Kuibua vyanzo vya mapato na kusimamia ukusanyaji wa mapato
ya kijiji. |
VIIL Kuandaa na kutunza Rejesta ya wakazi wote wa Kijiji.
IX. Atawajibika kwa Mtendaji wa Kata na Mkurugenzi Mtendaji.
X Mwasilishaji taarifa zote muhimu za kijiji kwa Afisa Mtendaji wa
Kata (WEOQO)
XL Kupanga na kuhakikisha kupitishwa ratiba za vikao vya mkutano
mkuu na halmashauri ya kijiji.
Xil. Mfuatiliaji wa miradi ya Kijiji na kutoa taarifa kwenye Halmashauri

ya Kijiji .

Barua zote za maombi zitumwe kwa Anuani ifuatayo;

Mkurugenzi Mtendaji
Halmashauri ya Wilaya,
S.L.P 20

KARAGWE.

Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 07/03/2022 Saa 9:30 Alasiri
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Michael F.Nzyungu -
MKURUGENZI MTENDAJI
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