



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA KARAGWE



Kumb. Na. KGR/HWK/T.4/7D VOL .I/59

19/09/2025

TANGAZO LA KUITWA KAZINI

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Karagwe anapenda kuwataarifu waombaji kazi wa nafasi ya **Msaidizi wa Kumbukumbu Daraja la II** waliofanya usaili tarehe **17-09-2025** na tarehe **18-09-2025** kuwa matokeo ya waombaji kazi waliofaulu usaili huo ni kama yalivyoorodheshwa katika tangazo hili.

Aidha, waombaji kazi waliofaulu usaili wanatakiwa kuripoti kazini tarehe **22/09/2025** wakiwa na vyeti halisi (**Originals Certificates**) za masomo kuanzia kidato cha nne na kuendelea ili vihakikiwe na mwajiri kabla ya kupewa barua ya Ajira. Kwa wale ambao majina yao hayapo katika tangazo hili watambue kuwa hawakupata nafasi/hawakufaulu usaili, hivyo wasisite kuomba kwa mara nyingine nafasi za kazi zitakapotangazwa.

WAOMBAJI KAZI WALIOFAULU USAILI
KADA: MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA II

NA	JINA KAMILI	KADA
1	ROSE ALFRED KINOMBO	MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA II
2	ISACK TABU MASOME	MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA II
3	MERICK SALVATORY BENEDICTO	MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA II
4	EDINA MKANYAMBO FELICIAN	MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA II

LIMETOLEWA NA;


Agnes A. Mwaifuge
KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI
MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA
KARAGWE