

OFISI YA RAIS TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA KARAGWE



Simu: 028-2227148

Fax: 028-2227140

E-mail ded@karagwedc.go.tz
utumishi@karagwedc.go.tz

S. L. P. 20,

KARAGWE

16/12/2020

Kumb. Na. KGR/HWIC/T.43/17VOL./3

Wananchi wote,
Halmashauri ya Wilaya,
KARAGWE.

**Yah: TANGAZO LA NAFASI YA MWENYEKITI WA BODI YA AJIRA
HALMASHAURI YA WILAYA YA KARAGWE.**

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Karagwe anawatangazia wakazi wote wa Halmashauri ya Wilaya ya Karagwe wenye sifa kutuma maombi ya nafasi ya Mwenyekiti wa Bodi ya Ajira ya Halmashauri ya Wilaya ya Karagwe.

A. SIFA ZA MWOMBAJI:

Kwa mujibu wa kanuni ya 128 (4) ya kanuni za utumishi wa Umma za mwaka 2003, mwombaji wa nafasi hii anatakiwa kuwa na sifa zifuatazo.

- i. Awe ni mkazi wa kawaida wa Halmashauri ya Wilaya ya Karagwe
- ii. Awe mwenye uelewa au taaluma na uzoefu wa masuala ya Menejiment ya Rasilimaliwatu, Utawala, Uongozi au Sheria.

B. UTARATIBU WA KUTUMA MAOMBI NA MAELEZO YA JUMLA:

- i. Mwombaji aeleze maali/kijiji anapoishi. Maombi yapitishwe na Mtendaji wa Kata.
- ii. Maombi yaambatanishwe na maelezo binafsi (CV) kuonyesha uzoefu katika taaluma zilizotajwa hapo juu.
- iii. Cheti cha kuzaliwa.
- iv. Nakala ya vyeti vya taaluma.

C. MAOMBI YOTE YATUMWE KWA:

Mkurugenzi Mtendaji,
Halmashauri ya Wilaya,
S.L.P. 20,
KARAGWE

NB: Mwisho wa kupokea maombi na tarehe 30/12/2020 siku ya Jumatano saa 9:30 alasiri.

G.M. Kitonka

Mkurugenzi Mtendaji

Nakala: Mbao zote za matangazo
Halmashauri ya Wilaya ya Karagwe

**MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA
KARAGWE**