



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
OFISI YA RAIS  
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA



Simu: 028-2227148  
Nukushi: 028-2227140

Barua pepe: [ded@karagwedc.go.tz](mailto:ded@karagwedc.go.tz)  
Tovuti: [www.karagwedc.go.tz](http://www.karagwedc.go.tz)

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji,  
Halmashauri ya Wilaya,  
01 Barabara ya Ikulu,  
S.L.P 20,  
**35482 KARAGWE**

Kumb.Na.KGR/HWK/T.4/7D/33

12/09/2023

### TANGAZO LA KUITWA KAZINI

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Karagwe, anawajulisha waombaji wa kazi waliofaulu usaili uliofanyika kuanzia tarehe 07/09/2023 hadi tarehe 08/09/2023 kwa kazi ya Mkataba wa mwaka mmoja nafasi ya Dereva Daraja la II kuwa mnatakiwa kuripoti kazini ndani ya siku 7 kuzia tarehe 14 Septemba, 2023.

Aidha mnatakiwa kufika na vyeti halisi vya shule na taaluma pamoja na Leseni ya Udereva iliyo hai. Kushindwa kuripoti ndani ya muda huo nafasi itatolewa kwa mwombaji mwingine aliyefaulu usaili.

**Walioitwa kazini kwa kazi ya Mkataba ni kama ifuatavyo:-**

Na	Jina kamili	Sanduku la posta
1.	Hassan Kassim Mbateni	S.L.P 7946 - DAR ES SALAAM
2.	Rehmdin Abas Kaigarula	S.L.P 284 - BUKOBA

Imetolewa na:-

MKURUGENZI MTENDAJI  
HALMASHAURI YA WILAYA  
KARAGWE

MKURUGENZI MTENDAJI  
HALMASHAURI YA WILAYA  
KARAGWE