JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

Simu: 028-2227148

Nukushi: 028-2227140 Ofisi ya Mkurugen'zi Mtendaji,
J Halmashauri ya wilaya,
"éarua"’pepe: ded@karagwedc.go.tz 01 Barabara ya lkulu,
“Tovuti: www.karagwedc.go.tz S.L.P 20,
35482 KARAGWE
Kumb. Na. KGR/HWK/T.4/7D/10 18/05/2023
é:
¥ YAH: TANGAZO LA KUITWA KAZINI

ig0.|Tafadhali rejea mada tajwa hapo juu.

1fi Halmashauri ya Wilaya ya Karagwe ilitangaza nafasi za kazi kupitia tangazo lenye Kumb.
j—f(LNa. KGR/HWK/T.4/7D/10 la tarehe 17/4/2023 kwa kada nne yaani; Mtendaji wa Kijiji
~ daraja la Ill nafasi 19, Dereva daraja la Il nafasi 2, Msaidizi wa kumbukumbu daraja Ia II
- nafasi 2, na Mwandishi Mwendesha Ofisi daraja Il nafasi 4. Hii ilitokana na Halmashauri
5 ,ya Wilaya ya Karagwe kupata kibali cha ajira chenye Kumb. Na. FA.97/228/01
i j i",‘,_TEMP"IOG cha tarehe 06 Aprili, 2023 kutoka kwa Katiby Mkuu Ofisi ya Rais Menejiment
*ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora kuhusu ajira mpya na kibali mbadala cha tarehe
& ;3,]./17,.2023 chenye kumb.Na.FA.170/368/01"C"/45 cha nafasi 1 ya mtendaji wa kijiji daraja
% lxlll. -
,(f;‘

2 Aidha nimepokea Maelekezo kutoka kwa Katibu wa Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi
'.g;‘-'iyva Umma kupitia barua yenye Kumb. Na AB.161/259/01/D/12 ya tarehe 20 Aprili, 2023

v‘.;“l.-:' ¥
3‘£‘* §gvalguwa nilitangaza nafasi za Mtendaji wa Kijiji
- rgyyg,;_i;Julai 2022 ambapo wasailiwa wengi wali
;“‘,_}“fl_}g:pata kazi lakini kwa sababu ya uchache wa

daraja la lll nafasi 10, na kufanya usaili
pata‘alama kubwa na kujipatia sifa za
nafasi hawakupata nafasi na hadi sasa
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120, :' vanat Kuripoti ka: mggngya_mku 07
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