

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA



Simu: 028-2227148
Nukushi: 028-2227140

Halmashauri ya Wilaya,
S.L.P 20,
KARAGWE.

Barua pepe: ded@karagwedc.go.tz
Tovuti: www.karagwedc.go.tz

Unapojibu tafadhali taja:

Kumb. Na. KGR/HWK/T.2/4/VOL.VI/37

31/01/2022

TANGAZO KWA WANANCHI WOTE

Halmashauri ya Wilaya ya Karagwe inawatangazia Wananchi wote kuwa imepokea fedha za Ruzuku ya Maendeleo na Matumizi ya kawaida kutoka Serikali kuu na Wahisani kwa Mwezi Januari, 2022 kwa ajili ya shughuli mbalimbali kama zilivyoainishwa hapa chini:-

NA.	IDARA	CHANZO CHA FEDHA	KIASI	SHUGHULI
1.	Afya	MDH	46,992,794.00	Shughuli mbalimbali za MDH
2.	Utawala	Serikali Kuu	225,254,666.64	Matumizi ya kawaida mwezi Januari, 2022
		Serikali Kuu	1,992,877,500.00	Mishahara Mwezi Januari, 2022
3.	Maendeleo ya Jamii	Serikali Kuu	434,656,000.00	Shughuli za malipo ya Walengwa wa TASAF Julai Septemba - Oktoba, 2021
4.	E/ Sekondari	Wahisani	3,000,000,000.00	Ujenzi wa Shule za Sekondari ya wasichana
JUMLA KUU:			5,699,780,960.64	


Michael F. Nzyungu
MIKURUGENZI MTENDAJI

**MIKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA
KARAGWE**

Nakala : Mhe. Mbunge,
JIMBO LA KARAGWE.

“ “ Mhe. Mkuu wa Wilaya,
KARAGWE.

“ “ Mhe. Mwenyekiti wa Halmashauri,

“ “ Wakuu wa Idara / Vitengo

“ “ Mbao zote za Matangazo