

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA



Simu: 028-2227148
Nukushi: 028-2227140

Halmashauri ya Wilaya,
S.L.P 20,
KARAGWE.

Barua pepe: ded@karagwedc.go.tz
Tovuti: www.karagwedc.go.tz

Unapojibu tafadhali taja:

Kumb. Na. KGR/HWK/T.2/4/VOL.VI/47

28/02/2022

TANGAZO KWA WANANCHI WOTE

Halmashauri ya Wilaya ya Karagwe inawatangazia Wananchi wote kuwa imepokea fedha za Ruzuku ya Maendeleo na Matumizi ya kawaida kutoka Serikali kuu na Wahisani kwa Mwezi Februari, 2022 kwa ajili ya shughuli mbalimbali kama zilizyoainishwa hapa chini:-

NA	IDARA	CHANZO CHA FEDHA	KIASI	SHUGHULI
1.	Afya	Wahisani	59,415,094.00	Shughuli mbalimbali za MDH
		Serikali Kuu	800,000,000.00	Ujenzi wa Hospitali ya Wilaya
		Serikali Kuu	250,000,000.00	Ujenzi wa Kituo cha Afya
		Serikali Kuu	150,000,000.00	Ujenzi wa Zahanati
2.	Utawala	Serikali Kuu	41,734,673.64	Matumizi ya kawaida mwezi Februari 2022
		Serikali Kuu	2,223,853,500.00	Mishahara Mwezi Februari, 2022
3.	E/ Sekondari	Serikali Kuu	150,00,000.00	Ujenzi wa Maabara Shule za Sekondari.
4.	E/Msingi	Serikali Kuu	150,000,000.00	Ujenzi wa Madarasa Shule za Msingi.
JUMLA KUU:			3,675,003,267.64	


Michael F. Nzyungu
MKURUGENZI MTENDAJI

Nakala : Mhe. Mbunge,
JIMBO LA KARAGWE.
" " Mhe. Mkuu wa Wilaya,
KARAGWE.
" " Mhe. Mwenyekiti wa Halmashauri,
" " Wakuu wa Idara / Vitengo
" " Mbao zote za Matangazo

MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA
KARAGWE