

**KWA USHUHUDA WA MAKUBAKLIANO HAYA PANDE ZOTE ZINAWEKA  
SAINI ZAO KAMA IFUATAVYO:**

**UPANDE WA MPANGAJI**

Imewekwa saini hapa Karagwe na

**JINA**..... ambaye ni mpangaji

**Leo tarehe**.....

.....  
**SAINI**

**UPANDE WA HALMASHAURI**

Imewekwa saini hapa Karagwe na

**JINA**..... ambaye ni Mkuu wa  
Idara ya Maendeleo ya Jamii wa Halmashauri ya Wilaya Karagwe

**Leo tarehe**.....

.....  
**SAINI**

**UPANDE WA HALMASHAURI.**

Imeidhinishwa/Haikuhidhinishwa na

**JINA**..... Ambaye ni  
Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya Karagwe.

**Leo tarehe**.....

.....  
**SAINI**

Jina .....

Saini: .....

Tarehe: .....

**MWANASHERIA  
HALMASHAURI YA WILAYA  
KARAGWE**