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TANGAZO KWA VYOMBO VYA HABARI NA UMMA KWA UJUMLA

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Karagwe, anapenda
kuwatangazia wafugaji wote wa ng'ombe Wilayani Karagwe, kuwa
kutakuwepo na chaﬁjo ya ugonjwa wa Miguu na Midomo — SUNNA (Feet
and Mouth Disease (FMD)) kwa gharama ya shilingi Elfu Tatu (Tsh.3,000/=)

kwa kila ng'ombe na itakayofanyika kwa awamu tano kama ifuatavyo;

) Kuanzia tarehe 09/04/2018 hadi 20/04/2018 chanjo itafanyika kwa
Kata za Rugera, Kihanga, Ndama, Chanika, Kituntu, Kanoni na

lgurwa;

i) Tarehe 23/04/2018 hadi 30/04/2018, chanjo itafanyika kata za
Kayanga, Bugene, Nyakahanga, Ihanda na Chonyonyo;

il Tarehe 01/05/2018 hadi 10/05/2018 chanjo itafanyika Kata za

Kamagambo, Kiruruma, Nyabiyonza, Bweranyange na Kibondo;

iv)  Tarehe 11/05/2018 hadi 25/05/2018 chanjo itafanyika Kata za
Nyaishozi, Nyakabanga, Nyakakika, Ihembe na Rugu na
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v)  Tarehe 28/05/2018 hadi 08/06/2018 Chanjo itafanyika katika Vitalu/

Blocks zote zilizopo wilayani Karagwe.

Aidha chanjo hii ni ya lazima na hatua kali zitachukuliwa kwa mujibu wa
sheria dhidi ya yeyote atakayekaidi agizo hili. Na kuanzia sasa ni marufuku
kwa mfugaji yeyote kuchanja ugonjwa wowote wa mlipuko pasipo idhini ya

Halmashauri.

Limetolewa mnamo tarehe 30/03/2018 ng;
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GODWIN M. KITONKA,
MKURUGENZI MTENDAJI, ‘
HALMASHAURI YA WILAYA, "

KARAGWE. |



