

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA



FOMU YA MAOMBI YA LIKIZO

Ijazwe kwa herufi kubwa na kwa nakala tatu. Nakala moja iliyokamilishwa kujazwa atapewa mwombaji kama uthibitisho wa ruhusa yake ya kuanza likizo husika.

SEHEMU A. MAOMBI YA LIKIZO (Ijazwe na mwombaji wa likizo)

A.1 Taarifa binafsi za mwombaji

- i) Jina la Ukoo Jina la kati Jina la kwanza
- ii) Namba ya Jafada binafsi la mwombaji (iii) Check Na. (iv) TSD Na.
- v) Cheo
- vi) Kituo cha kazi
- vii) Taasisi
- viii) Idara/Kitengo
- ix) Tarehe ya ajira ya kwanza

A.2 Maombi ya likizo Namba

Ninaomba likizo ya siku kuanzia tarehe/...../..... hadi tarehe/...../.....

Nitasafiri kwenda ambako nitakaa kwa muda wa siku

Mme/mke na watoto wangu (ambao taarifa zao nimezitaja kwenye jedwali hapa chini wanaambaana name katika safari yangu ya likizo

Jina la mwenz	Tarehe ya kuzaliwa	Jina la mtoto	Tarehe ya kuzaliwa
(1)		(3)	
(2)		(4)	

A.3 Anwani yangu nikiwa likizo

S.L.P. Namba ya simu Anwani ya barua pepe

Saini ya mwombaji Tarehe

SEHEMU B. UTHIBITISHO WA LIKIZO (Ijazwe na Afisa Rasilimali watu kutoka Idara ya Utawala)

Mapitio ya kumbukumbu ya likizo ya mwombaji

(i) Tarehe ya likizo ya mwisho/...../..... hadi/...../.....
(ii) Idadi ya siku alizochukua likizo	
(iii) Salio la siku za likizo zilizobakia kutoka iliyopita	
(iv) Salio la siku za likizo alizonazo kwa sasa	
(v) Likizo iliyopita alilipwa/hakulipwa nauli ya likizo	Kiasi cha shilingi anadai shilingi

Jina la muidhinishaji Sahihi

Cheo tarehe/...../.....

SEHEMU c. Mapendekezo ya kuidhinishwa kwa likizo (ikamilishwe na Mkuu wa Idara/Kitengo anapotoka mwombaji wa likizo)

Napendekeza/sipendekezi kupitishwa kwa likizo ni kwa sababu

Jina Saihihi

SEHEMU D. Idhinisho la mwisho la likizo (Ijazwe na muidhinishaji wa likizo/Mkuu wa Idara ya Utawala na Rasilimali Watu)

Anastahili/hastahili kupewa nauli ya likizo ya mwaka

Jina Sahihi

Cheo Tarehe/...../.....