

HALMASHAURI YA WILAYA YA KARAGWE



Simu: 028-2227148

Fax: 028-2227140

S. L. P. 20,
KARAGWE

E-mail : ded.karagwe@kagera.go.tz,
ded@karagwedc.go.tz

Kumb. Na. KGR/HWK/T.2/4/VOL.V/95

05/10/2018

Afisa Mipango (W),
S.L.P. 20,
Halmashauri ya Wilaya,
KARAGWE.

YAH: UJIO WA FEDHA ZA MFUKO WA JIMBO TZS. 68,273,000.00

Rejea mada tajwa hapo juu.

Napenda kukujulisha kuwa Wizara ya Fedha imetuma fedha tajwa hapo juu kwa mwezi Agosti, 2018 ya tarehe **31/08/2018** kwa ajili ya shughuli za Mfuko wa Jimbo.

Kwa waraka huu, nakuomba uandae mpango wa matumizi ya fedha hizo kwa mujibu wa sheria, taratibu na kanuni za mfuko wa Jimbo.

Nakutakia kazi njema.


Swai, V.W

**MWEKA HAZINA
HALMASHAURI YA WILAYA
KARAGWE.**

**MWEKA HAZINA
HALMASHAURI YA WILAYA
KARAGWE.**

Nakala : Mkurugenzi Mtendaji (W),
S.L.P. 20,
Halmashauri ya Wilaya,
KARAGWE.

- (Aione kwenye jalada)

HALMASHAURI YA WILAYA YA KARAGWE



Simu: 028-2227148

Fax: 028-2227140

S. L. P. 20,

KARAGWE

E-mail : ded.karagwe@kagera.go.tz,
ded@karagwedc.go.tz

Kumb. Na. KGR/HWK/T.2/4/VOL.V/96

05/10/2018

TANGAZO:

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA KARAGWE ANAPENDA KUWATANGAZIA WANANCHI WOTE KUWA HALMASHAURI IMEPOKEA FEDHA MWEZI AGOSTI, 2018 YA TAREHE **31/08/2018** **TZS. 68,273,000.00** KWA AJILI YA SHUGHULI ZA MFUKO WA JIMBO.


Swai, V.W

**KNY: MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA
KARAGWE.**

Nakala : Mh. Mwenyekiti,
Halmashauri ya Wilaya,
S.L.P 20,
KARAGWE.

“ “ Mbao za zote za matangazo Wilayani.

“

KNY: MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA
S. L. P. 20
KARAGWE